Kutoka studio 15. Hii ni VOA Express. Hujambo msikilizaji wa VOA Express, mahala popote pale unapotusikiliza, ni wakati mwingine tena tunakukaribisha katika VOA Express, ikiwa leo ni April 2 mwaka huu wa 2024, tunayo mengi tumekuandalia katika dakika hizi 30. Lakini kwanza mimi ni mkamiti kibayasi, na mimi nimekwisha ja tele kama pishi la mchele. Msikilizaji, ikiwa ni siku nyingine murwati nzuri kabisa ya Aprili 2 siku ya Jumanne. Kama ulivyosema Mkamiti, mambo ni mazuri. Hali ya hewa hapa DC ni mvua mvua kwelikweli. Kwingineko sijui hali ya hewa iko vipi, lakini ni saa tatu na nusu za asubuhi hapa Washington, kumi na nusu Afrika Mashariki na tisa na nusu Afrika ya Kati. Tayari msikilizaji, niko standby. Naitwa Sunday Shomari, kuangusha vitu vizito nikiwa na mwenzangu mkamiti Kibayasi, vitu ni vitu vingi kwelikweli mkamiti, hasa hii leo. Leo dunia inaadhimisha siku ya usonji au autism. Ndio swali la barazani tulilokuuliza, we msikilizaji, unadhani kuna elimu ya kutosha kwa jamii kuhusu so, ugonjwa huu? Tutakushirikisha live hapa studio, tupate kujua maoni yako, hadi kadhalika, kukusomea kile ambacho umetuandikia wewe msikilizaji, na ikumbukwe kwamba leo hii bado macho masikio, Sande Shomari. Watu wanazungumzia mm -hmm. Jamhuri uh, ya kidemokrasia ya Kongo, DRC, imempata waziri mkuu wa kwanza mwanamke. Tutakuletea hivi punde ndani ya VOA Express. Bila shaka hilo jambo tutaliangalia vizuri, na vilevile vile kule nchini Kenya, madaktari kutoka hospitali zote za umma wako kwenye mgomo wa kitaifa tangu mwezi uliopita hali iko vipi wananchi na wanasema nini vijana wanaharakati? Kwa upande wao wanamulika nini ambacho kinaonekana hasa kwa upande wa athari kwao na kwa watoto? Hilo pia tutaliangalia, bila kusahau muziki. hawendi husukumu bila husukumi gurudumu hili la express, bila muziki tutasukuma gurudumu la express? uh -huh, na muziki, au sio s haswa basi. Uh, moja kwa moja tuanze kuangalia haya yanayozungumziwa. Unajua jana siku, yeah. ya Jumatatu Aprili mosi, rais wa Jamhuri ya Kidemokrasi ya Congo DRC Felix Tshisekedi aliutangazia umma kwamba waziri wa mipango wa Jamhuri ya Kidemokrasi ya Congo Judith Sumiwa Tuluka anakuwa waziri mkuu wa DRC ambapo anakuwa waziri mkuu wa kwanza mwanamke katika taifa hilo la Afrika ya Kati. Na ifahamike kwamba uh, Rais Felix Tshisekedi amekuwa madarakani katika muhula wa pili hivi sasa kufuatia uchaguzi uliofanyika Desemba ishirini hapo mwaka jana. Na uh, Jamhuri ya Kidemokrasi ya Kongo, hasa huko mashariki mwa DRC, wanawake wamekuwa wakizungumza kwa muda mrefu kwamba wanataka kuona mwanamke anaingia katika kisiasa anapata nafasi za juu mwanamke no, pia anathaminiwa. Sasa kutokana na hili ambalo limetokea hiyo jana. Leo muda mfupi uliopita nimezungumza na Paulette. Yeye ni mmoja wa wanaharakati wanawake eh, wa masuala ya akina mama huko mashariki mwa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo na nikataka kujua kwamba amepokea vipi uh, uteuzi wa waziri mkuu mpya waziri mkuu wa kwanza mwanamke Judith Sumiwa Lutuka huko Jamhuri ya Kidemokrasi ya Kongo. Hasa ukiangazia huko Jamhuri ya Kidemokrasi ya Kongo upande wa mashariki, kuna mengi yanayowaathiri kina mama ikiwemo swala la ubakaji. Hivi ndivyo anavyosema. Aliye mwanamke aliye mwenye kugombania katika mabaraza juu ya kusikilisha sauti ya mwanamke na aliyopewa leo mamlaka na madaraka ya kuta, ya kutatua hali yote ya nchi ikiwa ya wanawake ya watoto na ya wanaume. Tunawazia kama leo wanampatia mkono wanampatia muti ya kuongoza nchi na government yote. Tunawazia kama ya kwanza ataanzia kutetea haki ya ya, ya kina mama ya, na haki ya watoto na ataongeza kuleta sikio ya sikio ya kukaza kwenye shida za wanamke. Mimi kama mwanamke kama mwenye kupigania ya wanawake, mi nasema kama Judith, tumpatie baraka tumpatie ungera, tum, tumukamatishe mkono aendee mbele, tusichunge aanguke juu tuseme eti mwanamuke balikigania zamani, ona leo waliwapatia madaraka, alishindwa. Lakini kila mumoya kwenye anakuwa ampatie mkono, amunge mkono ili fikishe mwisho maoni yake na matatizo zote tuko nayo kupitia ule mwanamke. Lakini uh, Tuluka mwenyewe uh, wakati akizungumza kwenye televisheni ya taifa amesema uh, kwamba kazi ni kubwa, changamoto ni kubwa, lakini kwa pamoja wakishirikiana uh, mnaweza kufika mbali. Na nyinyi wanawake wa DRC, hasa wewe Paulette, unasema kwamba mwanamke hana mipaka Tueleze kwa kina namna ambavyo unavyomwangalia Tuluka kwa sasa. Kama kina mama tunasema kama hiyo ilikuwa vita, tulikuwa tunapiganisha tangia zamani, na tukukuwa nawazia kama bwana Rais anaweza mchagula mwanamke kwa hali za, ya juu kama hiyo. Lakini tunafurahi juu ya kusema kama mwanamke ana mipaka, mwanamke ana uwezo yote ya kutumika kwa waagizi mwanaume anaweza katumiki, na wale wote wanashutumia kusema kama mwanamke kukua waziri mkuu, inaweza kuwa kizuizi. Tunasema kama wanaendea ara, wanaendea haraka sana, awapashe kushtumu mwanamke kwa kufuatana, tuna hali yake ya kukuwa mwanamke, lakini wampate nafasi, wamupe nafasi atumike, na wamupe na na baraka tele, waone nini anayofaya ana, ana, ana, ana u katikati yake yenyewe anaweza akafalia nchi mzima na kuona kama ule mwanamke mwenye alichaguliwa kukuwa waziri mkuu ana, ana uh, kirukiruu vitai moya ya nguvu. Alishakasaidia nchi kwenye mahali za juu, alishaka alishakasimamia uh, uh, uh, nnn kwenye mabaraza ya hali ya kijamii na hali kadhalika. Shukrani sana Paulette, um, mwana harakati wa masuala ya wanawake huko Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo DRC ukizungumza na VOA Express hivi sasa tupate burudani ya muziki kibao kinaitwa Kesho. Kutoka kwake Brigitte Blooms, msikilizaji anakupa vitu vizito kutoka VOA Express. Asante sana msikilizaji, si mwingine huyo, ni Bridget Blue anakwambia kuhusu kesho. Ah, siku ingine unaweza kufikiri kwamba utaki hata kuamka, nakwambia lakini, unaamka unafanya kile ambacho unatakiwa kufanya, basi mambo yanakwenda namna hivi, ama unasemaje mkamiti haswa? Yote haya mambo unayapata ndani ya VOA Express kila siku ya Jumatatu mpaka Ijumaa, na vilevile unaweza ukafuatilia matangazo haya kupitia mtandao wetu wa voaswahili.com. Tunakupatia mambo mazuri yanayokugusa wewe kijana, mwanamke na jamii inayokuzunguka bila shaka. Basi mkamiti, moja kwa moja tuelekee wapi sasa? Tuelekee huko nchini Kenya, ambapo kama unavyofahamu eh, madaktari wapo kwenye mgomo, madaktari hasa hospitali za umma. Mgomo huu wa kitaifa umekuwa ukiendelea tangu mwezi uliopita, na leo basi wakiwa wamekusanyika kwenye miji miwili mikubwa, wanashauriana kuhusu haya malalamiko yao dhidi ya serikali. Lakini wakati hayo ya kijiri, nimezungumza na mwanaharakati Kalonyere Joseph yeye ni mmoja wanaharakati wa vijana kule nchini Kenya kutaka kujua athari mpaka sasa, hasa kwa watoto na vijana kwa ujumla, na anatueleza maafa tayari ameweza kujitokeza. Tunaona kwamba watu ambao wanaugua magonjwa tofauti tofauti wameweza kuathirika pakubwa. Naona kwamba watoto hasa watoto ambao wako katika mahospitali wengi wameathirika, hata kuna wale ambao wameweza kutokeza maisha kwa kupoteza huduma hizi ambazo ni huduma za maana. Vile vile tunaona kwamba wazee ambao wana magonjwa mbalimbali, magonjwa ambayo ameathiri katika maisha yao, magonjwa ya muda mrefu yameweza kuathiri kwa kiwango kikubwa. Tunaona wengine pia wanapoteza maisha katika sehemu mbalimbali. Najua kwamba mara nyingi naweza kukuta kwamba vyombo vya habari itaweza kurekodi haya kwa so, sababu haviwezi kupita kote mashinani, lakini najua kwamba maafa haya yatakuwa makubwa sana. Na pengine basi, ungependa kuona nini kifanyike hapa? Kwa hivyo so, tungeonelea kwamba serikali iweze kukaa chini, iweze kuongea na, iweze kuongea na hawa wahudumu, iweze kuongea na madaktari na manase, ili iweze kupita tu mgomo, kwa sababu maafa yatakuwa makubwa sana itakapozidi mahali kiwango ambacho jana tu nikisikia kwamba mwanake juzi ya mwanake kuwa wameanza mgomo wao baada ya madaktari kuwa mgomoni takriban siku kama kumi na sita hivi, na ikiendelea kizidi pale, utaona kwamba hatari itakuwa kubwa sana a hasa katika jinsia tofauti ambayo ioal nakawa mama wakongwe wazee wakongwe na watoto wadogo watakuwa na makama basi. Hivyo ndivyo hali itakavyokuwa. Athari nyingi zinaendelea kuonekana huko nchini Kenya. Basi pengine mambo yatabadilika. Uh, tatekia heri. Huyo ni Joseph Kalonyere, mwanaharakati wa vijana kutoka kule nchini Kenya akieleza hali halisi jinsi ilivyo. Lakini basi, msikilizaji, pia naomba nikukumbushe kwamba matangazo haya yanakujia kupitia Sauti ya Mwananchi Redio pale Nakuru, bila kuwasahau pale Mwenedu Redio ya Voi, Sasa Redio pale Bungoma, kule Tanzania tutapata kupitia Dodoma FM ya Dodoma, Nuru FM kule Iringa, KFM Songea na vilevile Voice of Africa ya Korogwe, pale Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongwe Kongo ni Radio Ngoma ya Amani RNA, mkamiti, ao nacheka hapo kidogo, mulimi aula mfupa mwenzangu, na vilevile vile, kuna Radio Manyema namba <laughs> a hiyo namba moja ya kule Kindu Radio rakumbu na gana malaika na nyinginezo, bila kusahau mtandao wetu wa voaswahili com. Sasa mkamiti, tuelekee kwenye habari za dunia haswa. Mamlaka nchini Namibia zinachunguza ongezeko la uwindaji haramu wa vifaru ambapo imeshuhudiwa kufanyika tayari. Mpaka sasa vimeripotiwa visa kwa vifaru 28 mwaka huu 32 vikifanyika kwenye mbuga ya wanyama ya kitaifa ya Etosha, kwa mujibu wa shirika la habari la Reuters. Wizara ya Mazingira imesema katika taarifa yake kwamba inasikitisha kuona kuwa vifaru 19 waliuawa kwenye mbuga ya Etosha mwaka huu, ikizingatiwa kuwa mbuga hiyo inatambuliwa kutokana na juhudi zake za kuwalinda wanyama hao. Miongoni mwa vifaru waliowindwa wali wali 19 ni weusi, huku tisa wakiwa vifaru weupe waliopo kwenye hatari ya kutokomea. Madaktari katika hospitali za umma nchini Kenya ambao wamekuwa kwenye mgomo wa kitaifa tangu mwezi uliopita, leo wamekusanyika kwenye miji miwili mikubwa ili kushauriana kuhusu malalamiko yao dhidi ya serikali. Muungano wa madaktari wauza dawa na madaktari wa meno, KMPDU ambao unawakilisha zaidi ya wanachama elfu saba uliitisha mgomo huo Machi 15 ili kudai mishahara iliyocheleweshwa pamoja na kupewa ajira mara moja kwa madaktari wanafunzi. Malamiko yao ni kuanzia mwaka 2017 ambapo kulikuwa na makubaliano kati ya serikali na muungano huo. Madaktari hao pia wanataka bima ya afya kwa ajili yao na familia zao. Pia wanaomba serikali ishughulikie tatizo la kuchelewesha mara kwa mara mishahara yao pamoja na kutambuliwa kwa madaktari wanaofanya kwenye hospitali za umma kulingana na elimu yao. Kundi la misaada la World Central Kitchen WCK limesema leo Jumanne kwamba shambulizi la anga la Israel limeua wafanyakazi wake saba huko Ghaza na hivyo kundi linasitisha mara moja shughuli zake katika eneo hilo. WCK katika taarifa imesema kwamba limekamilisha ufikishaji wa tani mia moja za msaada wa chakula kwenye ghala moja mjini Deir al Balah na kwamba msafara wa magari mawili ya kivita yenye nembo yake ulikuwa ukiondoka mjini humo wakati shambulizi lilipotokea. Limesema kuwa shambulizi hilo la anga limefanyika licha ya kuwepo mawasiliano na jeshi la Israel. Na waziri wa mambo ya nje wa Marekani Antony Blinken hii leo anatarajiwa kukutana na mawaziri wa mambo ya nje na ulinzi wa Ufaransa kama sehemu ya ziara ambayo wizara yake imesema huenda itahusisha majadiliano juu ya uungaji mkono kwa Ukraine pamoja na kuzia kuenea kwa vita vya Israel na Hamas huko Gaza. Baadaye leo Blinken atafanya mazungumzo na rais wa Ufaransa Emmanuel Macron. Mwanadiplomasia huyo wa juu wa Marekani pia anatarajiwa kuelezea uungaji mkono wa Marekani kwa shirika la Umoja wa Mataifa la elimu, sayansi na utamaduni UNESCO wakati atakapokuwa na mazungumzo na mkurugenzi mkuu wake Audrey Azoulay. Tikitiki tiki, tiki, tiki. Kamiti, vitu vya tikitiki vinatoka wapi hiyo vitu vya tikitiki tiki? Ah, mm -hmm. Kwa kweli naomba nikueleze tu baadaye, basi, bila shaka wakati wanaeleza baadaye hayo mambo yanatoka kwake mwanamuziki nani distinti ambayo yuko maeneo ya wapi kule Afrika ya ma kaskazini juu kabisa kwenye kona Anasema, basi, katikati eneo gani kabla hatujaingia kwenye barazani baada ya sana moja kwa moja katika barazani ambapo tunaangalia dunia inaadhimisha siku ya usonji ya autism. Unadhani kuna elimu ya kutosha kwa jamii kuhusu ugonjwa huu? Basi, tayari kwenye line ya simu tunaye msikilizaji. Karibu msikilizaji, habari, tufahamishe jina lako na, wapi, na kile ambacho unafahamu kuhusiana na ugonjwa wa usonji au autism. Naitwa Angasa Hamisi Waichagula, Kaama, Tanzania. Kuhusu ugonjwa wa usonji, sielewi kwa kweli, nategemea nategeea sikio ndo nijue, je, huo ugonjwa ni wa namna gani? Sawa basi, tunashukuru kwa maoni yako. basinafikiri na mkamiti ana, anasisitiza lile ombi ambao limewekwa hapa, mm -hmm. kwamba ufahamu zaidi unahitajika na elimu zaidi inahitajika kuhusu ugonjwa huu, kama anavyosema mwenyewe. mm -hmm. Hajapata taarifa zaidi, lakini ugonjwa ambao umekuwa ukiathiri wengi hasa e, wale ambao wanakuwa watoto, inakuwa ni tabu kwao kuweza kusoma, kuweza hata kwenda shuleni, kuweza kuvaa nguo vizuri. Kwa ujumla e, unaathiri ubongo kwa kiasi kikubwa. Kwa hiyo nafikiri kuna kazi kubwa ya kufanya uhamasishaji na utambuzi na kuwaelewesha na kuwafahamisha watu juu ya huu ugonjwa haswa. so, ndugu uh, yangu katika laini ya simu, unadhani nini kifanyike hasa ili jamii iweze uh, kufahamu haswa ugonjwa huu wa uh, usonji? Naona msikilizaji ameshaondoka katika laini ya simu. Basi tusome maoni kutoka kwa wasikilizaji wengine. Ni Didi ya Sahani, yeye anasema anapatikana Kivu Kaskazini ya DRC, anasema elimu iko lakini madaktari wanaojihusisha na ugonjwa huo wazidishe uh, uelewa, ili ugonjwa huo usionekane tena kama ni wa unyanyapaa. Bila shaka. Goligota Magabe anasema jamii haina elimu kabisa kuhusu ugonjwa wenyewe, wala hakuna uelewa kuhusu ugonjwa huu. Zablon Mayongeza yeye anapatikana huko Beni, DRC anasema kikweli ugonjwa huu upo na baadhi ya watu huwa hawatambui dalili za ugonjwa huu. Labda ni serikali inapashwa kusaidia raia wake ili kutoa elimu na tahadhari kuhusu ugonjwa ambao unazungumziwa hivi sasa kwenye redio na pia dunia inaadhimisha ugonjwa huu. Peter Mayagelo Sweya kutoka kule Katavi, Tanzania, anasema elimu ni ndoo kwa jamii hususan vijijini ndio kabisa. Kutokana na swala hili la uduni wa elimu, tatizo hili linahitajika lifahamike, na mamlaka husika zitoe elimu kwa umma. Bundala Tabu Budole, yeye anasema anapatikana Nzega, Tabora, anasema elimu hii ya usonji jamii haielewi kabisa. Kikubwa elimu tu izidi kutolewa ili jamii iwe uweze kufahamu kile kinachoendelea. Bila shaka basi wengi wametoa maoni yao. Matthew Mniga akiwa Kolwezi anasema pia afahamu, anataka wafahamishwe zaidi. Suke John Wailangasika anataka pia elimu iongezwe, na wengine wengi wanaendelea kutoa maoni yao hapa. Swala kubwa kweli kuna kazi ya kufanyika Mkamiti kuhusiana na swala la ugonjwa huu, hasa elimu bado haijamfikia mwananchi katika ngazi zote. Basi bila shaka pia waendelee kusikiliza matangazo yetu, kwa sababu kwenye matangazo yetu ya jioni hii leo tutazungumzia kwa kina juu ya ugonjwa huu na wazazi wanazungumza jinsi ambavyo ugonjwa huu umewaathiri mm -hmm. Bila kusahau kwenye kipindi chetu cha afya pia tutakuwa na madaktari wakizungumza kuhusu ugonjwa huu kwa kina kabisa. Kwa hiyo usikose kuungana nasi kwenye haya matangazo yetu mengine leo, kwa taarifa zaidi juu ya ugonjwa huu wa usonji hasa Tuendelee na kipengele kingine ambacho ni burudani ya muziki. Kibao baridi kutoka kwake, naje kuna baridi. Big Fizz anakuja huyo, msikilizaji anakuambia baridi, lakini mkamiti baridi bado, bari haijawakali hapa, inaanza kupungua pungua, au sio? Hasa, yes, bila shaka mm-hmm. why you come why why why why come me don't pick up my phone? Oh, my oh oh baby baby why? Why tell me why? Baridi, baridi. Uh -huh. Baridi anakuambia baridi. Mambo hayo msikilizaji, kwenye VOA Express yanakujia vizuri, big fizo huyo. uh -huh. Mkamiti kibao hicho naumekipenda kwelikweli, uko na nesa nesa, vizuri taratibu ukikisikilizia, sio haswa, ndivyo mambo yanavyokuwa ndani ya VOA Express. Unajua VOA Express inakuburudisha. uh -huh. inakufanya ah, Haswa, bila shaka. Haya, sande. Wakati uh, kibao baridi kikiwa kinaondoka hivyo na kipindi ndio kinayoyoma, tuna takriban dakika tano kukamilisha, tuangalie basi yale yanayovuma kwenye mitandao ya kijamii tukianzia na Facebook, uh, mtandao wa X ambao zamani ukijulikana kama Twitter mm -hmm. halikadhalika kwenye Instagram. Haya. Ndiyo. Uwanjani wako bila shaka, Mkamiti. Uwanja ni wangu moja kwa moja. Basi upande wa kule inaona vitu vinavyotamba kwelikweli. Unawakumbuka TLC Mkamiti? Kundi la TLC linazungumza kwelikweli, vijana hawa wa zamani, sio wa sasa hivi. Sasa kwenye miaka yao ya hamsini, walitamba, waitamba sana miaka ya tisini. Hatimaye wametoka na tuzo kule kwenye kwenye tuzo za iHeart Radio elfu mbili na ishirini na nne na wakapiga kitu chao kikali. Unakumbuka vitu ambavyo walivyotamba wali navyo eh, miaka ile ya tisini, waterfalls baby baby baby, no scrubs, waterfalls na vinginevyo. Lakini sasa pale kwenye zile tuzo Mkamiti, mm -hmm. waliangusha vitu vya waterfalls, akiwepo pale chili au Rosande Thomas vilevile, bila vile vile kumsahau tibols au Tiana Watkins, waliingia kwenye stage wakaangusha vitu vizito na kuonyesha kwamba pamoja na kwamba ni vijana wa zamani lakini bado wana ubavu na wako vizuri, hawana shida. Waliangusha vitu vizuri sana, e, bila shaka e, kwenye hizo tuzo walitamba kweli kweli. Kwingineko mkamiti, unakumbuka kuhusu lile pambao la ngumi ambalo linazungumzwa sana la mkongwe wa boxing Iron Mike Tyson? Anasema anaingia ulingoni kuweza kufanya vitu na Jake Paul kwenye pamao la maonyesho. Hili pamao limetajwa kufanyika Julai ishirini huko Houston, Texas lakini sasa pamoja na kwamba linafanyika Julai ishirini, kukawa kuna maneno mengi jana kwenye mitandao, kwa sababu ilikuwa ni ile siku ya wajinga, wakisema kwamba hilo limekanseliwa au limefutwa. Lakini basi leo wamerudi wakieleza kwamba jamani, yale mambo ya siku ya wajinga duniani, hii ngoma iko pale pale ya moto na inawaka moto na kutakuwa na vitu. Jake Paul anasema yeye yuko tayari kupambana na Mike Tyson katika uwanja wa atnt Stadium kule Arlington, Texas Julai ishirini. Lakini pamoja na hayo, wanasema pia panahitajika kupitishwa, yaani lazima kuwe na ruhusa ambayo itasainiwa na vyama husika na mamlaka husika ya kuandaa pambano hilo, na hayo mamlaka husika ya leseni TDLR yanasubiriwa kuweza kuruhusu eh, mpambano huo kuendelea. Lakini bila ya shaka Mike Tyson aya, na Mike wengine wanamjua kama hivyo, anasema anaendelea na matayarisho yake bila shaka kwingineko ni mpambano wa soka ambao unazungumzwa kwelikweli, Manchester United na Liverpool. Kocha marefa wametajwa, refa ambaye atasimamia pambano hilo ni Anthony Taylor. Yeye ndiye atakuwa msimamizi wa hilo pambano, atakuwa refa kwenye hilo pambano, ambapo kila mtu akilisubiri kwa hamu katika hii miamba miwili ya soka. Mnakumbuka mara ya mwisho walivyokutana, Liverpool alitandikwa bao tatu kwa mbili katika mchezo uliokuwa mkali na kusisimua, lakini sasa wanajiuliza je, yeah, mambo haya yatakuwaje katika mpambano unaokuja? Mm, hayo -hmm. Yote Mkamiti yanasubiriwa. Basi, muda ndio hivyo unakimbia, Mkamiti haswa. Tukamilishe VOA Express na kuacha na kibao tiktik. Naitwa Mkamiti Kibayasi, nimeshirikiana na Sande Shomari, hali kadhalika Aida Isa ndio aliyekuwa akiongoza matangazo kwa wakati huu. Tukutane wakati mwingine, kutoka hapa Washington. Huwe na wakati mzuri.